வைரஸின் புதிய மருந்து! 100 ஆண்டுகள் பழமையான மருந்து, இன்று கொரோனாவில் அதிக பயன்

அனைத்து விஞ்ஞானிகளும் அறிந்த ஒரு விஷயம் என்னவென்றால், கொரோனா வைரஸின் புதிய மருந்து ஆண்டுக்கு முன்பே சாத்தியமில்லை. ஆனால் இதற்கிடையில் ஒரு நம்பிக்கையின் ஒளி காணப்படுகிறது. விஞ்ஞானிகள் இப்போது 100 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தயாரிக்கப்பட்ட தடுப்பூசிகளில் வாழ்க்கையைப் பார்க்கிறார்கள். காசநோயின் பழமையான மருந்து கொரோனா வைரஸை எதிர்த்துப் போராடுவதில் திறம்பட்டது என்பதை சமீபத்திய ஆராய்ச்சி வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

கடந்த நான்கு மாதங்களாக, கொரோனா வைரஸின் பல்வேறு குணப்படுத்துதல்களை ஆராய்ச்சி செய்த விஞ்ஞானிகள் பி.சி.ஜி (BCG) தடுப்பூசி மிகவும் பயனுள்ளதாக இருப்பதைக் கண்டறிந்துள்ளனர். ஒரு சில நாடிக்களில் காசநோயைத் தடுக்க பி.சி.ஜி தடுப்பூசி இன்னும் போடப்பட்டு வருகிறது. கொரோனா வைரஸ் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளுக்கு இந்த தடுப்பூசியின் நன்மைகள் குறைவாகவே தெரியும் என்று விஞ்ஞானிகள் கூறுகின்றனர். ஆனால் நல்ல விஷயம் என்னவென்றால், காசநோய் பாதுகாப்பிற்காக பி.சி.ஜி தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டவர்களுக்கு கொரோனா வைரஸைத் தாக்க முடியவில்லை.

இந்திய பொது சுகாதார அறக்கட்டளையின் (பி.எச்.எஃப்.ஐ) தலைவர் டாக்டர் கே. ஜீ நியூஸ் டிஜிட்டலுடனான உரையாடலில் ஸ்ரீநாத் ரெட்டி, நாட்டின் ஒவ்வொரு குழந்தைக்கும் பி.சி.ஜி தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன என்று கூறினார். இது காசநோயைத் தடுக்க உதவுகிறது. சமீபத்தில், இந்திய விஞ்ஞானிகளும் கொரோனா வைரஸில் பி.சி.ஜி தடுப்பூசியின் தாக்கம் குறித்து ஒரு கண் வைத்திருக்கிறார்கள். கொரோனா நோய்த்தொற்றைத் தடுப்பதில் இந்த தடுப்பூசி குறித்த துல்லியமான ஆராய்ச்சிக்குப் பிறகுதான் உறுதியான ஒன்றைச் சொல்ல முடியும்.

இந்தியாவில் தேசிய நோய்த்தடுப்பு மருந்துகளின் கீழ், அனைத்து குழந்தைகளுக்கும் கட்டாயமாக பி.சி.ஜி தடுப்பூசி போடப்படுகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. காசநோயிலிருந்து குழந்தைகளைப் பாதுகாக்க மட்டுமே தடுப்பூசிகளில் இந்த தடுப்பூசிகள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. அமெரிக்கா, இத்தாலி, இங்கிலாந்து, பிரான்ஸ் உள்ளிட்ட ஐரோப்பா முழுவதும் கொரோனா வைரஸ் தொற்று மிக அதிகமாக உள்ளது. இந்த நாடுகள் பல தசாப்தங்களுக்கு முன்னர் பி.சி.ஜிக்கு தடுப்பூசி போடுவதை நிறுத்திவிட்டன. இப்போது இந்த தடுப்பூசி விஞ்ஞானிகளின் ஆராய்ச்சியின் மையமாக உள்ளது.

இதையும் படியுங்க :   ஜப்பானியர்கள் தொப்பையின்றியும், நீண்ட ஆயுளுடனும் வாழ்வதன் ரகசியம் தெரியுமா?

Related Posts

About The Author

Add Comment