அடடே..! மனைவியுடன் கிரிக்கெட் விளையாடும் விராட் கோலியின் வைரல் வீடியோ!

அனுஷ்கா சர்மா மற்றும் அவரது கணவர் விராட் கோலி லாக் டவுனில் கிரிக்கெட் விளையாடும் வீடியோ இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது…

கொரோனா வைரஸ் தொற்று காரணமாக சர்வதேச கிரிக்கெட் போட்டிகள் அனைத்தும் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்தியாவின் கிரிக்கெட் திருவிழாவான IPL காலவரையின்றி ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது. IPL தொடரில் பிசியாக இருக்க வேண்டிய வீரர்கள் ஊரடங்கால் சமூக வலைதளங்களில் மிகவும் ஆக்டிவாக உள்ளனர். ஊரடங்கு காலத்தில் வீட்டிலிருக்கும் தங்களது அனுபவங்களை வீடியோ மற்றும் புகைப்படங்களாக பதிவிட்டு வருகின்றனர்.

இந்நிலையில், இந்திய அணியின் கேப்டன் விராட் கோலி தனது மனைவி அனுஷ்கா சர்மாவுடன் மொட்டை மாடியில் கிரிக்கெட் விளையாடும் வீடியோ ஒன்று தற்போது வெளியாகி வருகிறது. அந்த வீடியோவில் அனுஷ்கா சர்மா பந்துவீச விராட் கோலி பேட்டிங் செய்கிறார்.

இந்த வீடியோ அவர்களின் சொகுசு பங்களாவில் எடுக்கபட்டுள்ளது தெரிகிறது, அதே நேரத்தில் வீடியோ அருகிலுள்ள கட்டிடத்திலிருந்து படமாக்கப்பட்டது. முதலில், விராட் பந்தை வீசும் போது அனுஷ்கா பேட்டிங் செய்வதைக் காணலாம். பின்னர் அவர் அவளிடமிருந்து பேட்டை எடுத்து அனுஷ்காவின் பந்துவீச்சை எதிர்கொள்ளும் முன் தனது பாதுகாப்பு கையுறைகளை அணிந்துகொள்கிறார். மற்றொரு மனிதர் தம்பதியருடன் காணப்படுகிறார், ஒருவேளை பீல்டரின் பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

பல ரசிகர்கள் தங்களுக்குப் பிடித்த பிரபல ஜோடியின் பார்வையைப் பிடிப்பதை நேசித்தாலும், மற்றவர்கள் தங்களின் விரிவான வீட்டில் ஆச்சரியப்படுவதை நிறுத்த முடியவில்லை. “ஓம் க்யா யே முழு இடம் விராட் கா க்ர் ஹை (இது முழு இட விராட் வீடு)” என்று ஒருவர் எழுதினார். “கிட்னா சோட்டா கர் ஹைன் (இது போன்ற ஒரு சிறிய வீடு)” என்று மற்றொருவர் கிண்டலாக எழுதினார்.

முன்னதாக சனிக்கிழமை, விராட் அனுஷ்காவைப் பற்றி எவ்வளவு பெருமிதம் கொண்டார் மற்றும் அவரது சமீபத்திய தயாரிப்பான அமேசான் தொடரான பாட்டல் லோக் பற்றி ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார். “சிறிது நேரத்திற்கு முன்பு PAATAL LOK இன் முழு பருவத்தையும் பார்த்தேன், இது கதை சொல்லல், திரைக்கதை மற்றும் மிகப்பெரிய நடிப்பு ஆகியவற்றின் தலைசிறந்த படைப்பு என்று எனக்குத் தெரியும். இப்போது மக்கள் அதை எப்படி நேசித்தார்கள் என்பதைப் பார்த்தேன், நான் நிகழ்ச்சியை எவ்வாறு பார்த்தேன் என்பதை உறுதிப்படுத்தினேன். இதுபோன்ற ஒரு பிடிப்புத் தொடரைத் தயாரித்ததற்காகவும், எங்கள் பைஜியுடன் அவரது அணியை நம்பியதற்காகவும் அன்புஷாஷர்மாவுக்கு பெருமை. @Kans26. நல்லது சகோதரர், ”என்று அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் எழுதினார்.

 

View this post on Instagram

 

Some cricket practice ❤️😍 #LockdownLife #ViratKohli #anushkasharma #mumbai #Weekend #manavmanglani

A post shared by Manav Manglani (@manav.manglani) on

இதையும் படியுங்க :   அடேங்கப்பா!அஜித் ரசிகர்களின் அன்பு மழையால் திக்குமுக்காடி போன அபிராமி!

Related Posts

About The Author

Add Comment